Diễn đàn game mu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

den gio` van chua dc adjm su~ ly

Go down

den gio` van chua dc adjm su~ ly Empty den gio` van chua dc adjm su~ ly

Bài gửi  PeNgan Sat May 07, 2011 3:24 am

gi`o da~ 2 ngay roi ma admjn van~ lam ngo truoc tinh trang hacker & do` ao~
chang~ han nhu w3 Dw Full cua minh
dang deo w3 full dw tu nhjen lam nv 220 mat' w3 neu nhu admjn ko su~ ly va hoan lai do`thi chac moi nguo`i choi mu gap nhieu tinh trang nhu tui cung~fai nan~ vi loi~ nho~ nhat nay va` => bo~ Mu
roi`tu tu bo~ dan dan ai choi nua
xin admjn thong cam cho em vi em ngheo` ko co tien sai` mai~ moi mua dc cai w3 ma mat trong vong 10p
hanh dong tren cua em la qua buc tuc co gi sai xin admjn bo~ qua va` hoan lai gium` em Sad

PeNgan
Khách viếng thăm

den gio` van chua dc adjm su~ ly Empty may thang admin lam an nhu cho

Bài gửi  davias1 Sun May 08, 2011 1:45 am

dung roi ban oi dkm no tui cung bi mat w3 no co su~ lon` dau dkm mu lo`n gi deo hoan lai nhu la cuop boc ay' dkm no may an admin an cac dj Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil

davias1
Khách viếng thăm

den gio` van chua dc adjm su~ ly Empty hjx hjx

Bài gửi  PeNgan Sun May 08, 2011 5:02 am

ua da 3 ngay qua roi ma admin van chua su ly chac day la Mu ko co ban quyen nen cac' anh ay' ko sua~
nhung ma cu nhu the thi tu tu moi ng` cung se~ nghj~ het thoi
nhat la nhung ngu`oi ngheo` nhu minh Laughing Laughing Laughing

PeNgan
Khách viếng thăm

den gio` van chua dc adjm su~ ly Empty trả lời

Bài gửi  19091989 Mon May 09, 2011 2:19 am

Chuyện bạn bị mất w3 không phải do lôi của game, ma lí do ở đây là: w3 chỉ có master mới đeo được. Mà nv 220 là bạn phải làm từ khi bạn vẫn còn là phù thủy hoặc pháp sư. khi bạn đã là master rồi mà đeo w3 để làm nv 220 thì hệ thống sẽ cho là bạn chưa làm nv3 và tự động gỡ bỏ bỏ cái w3 cưa bạn thôi, nói cho lịch sữ hơn là đã tịch thu cái w3 của bạn rồi. Nói tóm lại là mọi ngươi nên thận trọng 1 chút, cái gì không biết thì phải hỏi, đừng tự ý làm rồi đến khi có sự việc sảy ra thì lai kêu ca.

19091989
Khách viếng thăm

den gio` van chua dc adjm su~ ly Empty giai thich

Bài gửi  takiem31 Mon May 09, 2011 5:59 am

day la loi giai thich ne luc truoc chua ro~ :
luc truoc minh la eff da~ lam nhiem vu cap 3 sau do doi qua SM qua Dw , luc do choi dw vua mua w3 van~ deo dc ko tin anh zo tao 1 cai w3 ra lam thu~ .
nho' la eff lam nhiem vu cap 3 truoc nhe' roi` doi nhan vat qua Dw deo w3 ko thay skil 220 lam nhiem vu 220 mat' skil master va mat w3 anh zo xem xet' lai
neu anh thu~ tao eff lam nhiem vu cap 3 roi doi qua Dw deo w3 ko dc thi` em se~ cho anh 3 cai w3 dw...
neu anh thu dc ma ko hoan tra~ thi mu nay coi nhu bo? ...
ID takiem
nhan vat PeNgan
takiem12
Khách viếng thăm

takiem31
Khách viếng thăm

den gio` van chua dc adjm su~ ly Empty giải thích thêm

Bài gửi  19091989 Tue May 10, 2011 2:54 am

lúc bạn tạo nhân vật là ef hay là class nào cũng được và đã làm nhiệm vụ 3, khi bạn chuyển qua class khác thi master và skill master của bạn sẽ vẫn được giữ nguyên mà bạn không cần phải luyện lại, nếu như bạn làm nhiệm vụ 220 thì đương nhiên là bạn đã vô tình làm nhiệm vụ để chuyển về nhân vật 2. Mà nhân vật 2 thì ai cũng biết là không thể đeo w3 và luyện skill master được. trường hợp của bạn là đeo w3 rồi làm nhiệm vụ 220 rồi bị mất w3 là chuyện đương nhiên. Trương hợp như của bạn minh cũng đã gặp ở nhiều MU khác, do sự thiếu hiểu biết về Game mà đã dẫn đến "Gậy ông đập lưng ông", tự mình hại mình.

19091989
Khách viếng thăm

den gio` van chua dc adjm su~ ly Empty uk vay thoi

Bài gửi  asdaa Tue May 10, 2011 4:30 am

uk vay thoi tui choi mu khac vay nick nay dem ban con dc it it it
Suspect

asdaa
Khách viếng thăm

den gio` van chua dc adjm su~ ly Empty Re: den gio` van chua dc adjm su~ ly

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics