Diễn đàn game mu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Mong rằng Tình Hình Sẽ Sớm Cải Thiện!!!

Go down

Mong rằng Tình Hình Sẽ Sớm Cải Thiện!!! Empty Mong rằng Tình Hình Sẽ Sớm Cải Thiện!!!

Bài gửi  QuangHoá Thu Apr 07, 2011 7:19 am

Kính Thưa Admin!
1.Hiện nay em thấy cách ủy thác của mình chưa hợp lí lắm.Khi rs mình phải chờ đủ thời gian mới đăng nhập được nhưng đôi khi ủy thác rồi muốn vô lại thì phải chờ cho hết thời gian.Theo em thì chúng ta vẫn cứ để bảng rs đó nhưng thay đổi lại cách ủy thác đó là ủy thác tới đâu thì tính điểm và trừ tiền tới đó và giới hạn thời gian ủy thác là 10.
Trong trường hợp chủ ID không đủ USD để trả thì mình sẽ khóa ID lại chờ khi ID đủ chi trả phí Ủy Thác thì chúng ta mở acc lại bình thường.
2.Vấn đề thừ 2 của mu chúng ta là số lượng sv quá ít so với số lượng người chơi vì vậy các map để train cho các trainer mới vô cùng khó khăn(thường xuyên bị ks và pk) điều đó làm cho nhiều bạn phải rất vất vả trong việc Train cũng như săn boss khi gặp các pro,vì vậy em mong rằng trong thời gian tới mu ta sẽ mỡ thêm ít nhất là 2-3 sv để cho các bạn train và sẽ chia các map riêng biệt dành cho Tân Thủ và các Pro.
Kính Gửi AdMin.

QuangHoá
Khách viếng thăm

Mong rằng Tình Hình Sẽ Sớm Cải Thiện!!! Empty Re: Mong rằng Tình Hình Sẽ Sớm Cải Thiện!!!

Bài gửi  QuaDuong Sat Apr 09, 2011 12:43 am

yes yes tui ung~ ho ^^

QuaDuong
Khách viếng thăm

- Similar topics